เว็บบอร์ด โรงเรียนสิริศึกษา www.sirisuksa.ac.th
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

จากครูอรุณครับ

Go down

จากครูอรุณครับ Empty จากครูอรุณครับ

ตั้งหัวข้อ  arunkhunsang Thu Oct 07, 2010 11:49 am

ในช่วงนี้กำลังอยู่ในช่วงเวลาแห่งการสอบครับ
ขอให้นักเรียนที่ตั้งใจเรียนดี สอบได้ดีๆ นะครับ
มีข่าวจะแจ้งให้ทราบครับ ในช่วงระหว่างวันที่ 11-13 ตุลาคม แผนกประถมจะมีการเข้าค่ายที่สัตloveบ ชลบุรี
ครับ และในช่วงระหว่างวันที่ 14-16 แผนกมัธยมก็จะเข้าค่ายที่นี่เช่นเดียวกันครับ
แล้วถ้ามีข่าวคราวอะไรที่พอจะทราบจะมาประชาสัมพันธ์ให้ทราบอีกครั้งครับ
Smile

arunkhunsang

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน